Labaran Masana'antu

  • Jerin DX mai hana fashewa
    Lokacin aikawa: 02-08-2023

    Da: Kayan aiki don yanayin ƙura mai fashewa, tare da matakin kariya "mai girma sosai", ba shine tushen kunnawa a ƙarƙashin aiki na yau da kullun ba, gazawar da ake tsammani ko gazawar da ba kasafai ba.Db: kayan aiki don yanayin ƙura mai fashewa, tare da matakin kariya "high", ba shine tushen ƙonewa ba.Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 02-03-2023

    Muna samar da nau'ikan tashoshin wanke ido daban-daban tare da bakin karfe 304, bakin karfe 316 ko filastik ABS.Don saduwa da buƙatun yanayi daban-daban na amfani, masu amfani za su iya zaɓar idan suna buƙatar fedar sarrafa ƙafafu, idan tashar ta zama mai hana fashewa, da sauransu. Don ƙarin bayani, da fatan za a duba ...Kara karantawa»

  • Fashe-Hujja Level GX
    Lokacin aikawa: 02-02-2023

    Ga: kayan aiki don mahalli mai fashewa, tare da matakin kariya "mafi girma", ba shine tushen kunnawa a ƙarƙashin aiki na yau da kullun ba, gazawar da ake tsammani ko gazawar da ba kasafai ba.Gb: kayan aiki don mahalli mai fashewa, tare da matakin kariya "high", ba shine tushen kunnawa a ƙarƙashin ...Kara karantawa»

  • Hanyoyin kullewa/Tagout
    Lokacin aikawa: 01-13-2023

    Shirya don rufewa.Gano nau'in makamashi (ikon, injina…) da haɗarin haɗari, gano na'urorin keɓe kuma shirya don kashe tushen makamashi.Sanarwa Sanar da ma'aikatan da suka dace da masu kulawa waɗanda keɓance injin ɗin zai iya shafa.Rufe S...Kara karantawa»

  • Makullan Tsaro
    Lokacin aikawa: 12-28-2022

    Menene maƙallan tsaro Makullin tsaro wani nau'i ne na makullai.Shi ne don tabbatar da cewa makamashin kayan aiki ya ƙare gaba ɗaya kuma an ajiye kayan a cikin yanayin tsaro.Makulle na iya hana aikin na'urar ta bazata, haifar da rauni ko mutuwa.Wani maƙasudi shi ne ya zama gargaɗi.Me yasa kuke...Kara karantawa»

  • Tashar Kulle Makulli mai-aiki da yawa
    Lokacin aikawa: 12-14-2022

    Akwatin gudanarwa mai ɗaukuwa, wanda aka yi da ƙarfe na carbon, launin tsoho ja ne, kuma rawaya ko launin ruwan kasa za a iya keɓancewa bisa buƙata.Kowane wurin kullewa akan akwatin an kiyaye shi da kulle guda ɗaya.Tattara waɗannan maɓallan kuma saka su cikin akwatin.Sannan kowane ma'aikaci mai izini ya kulle makullin nasa a kai.Lokacin da w...Kara karantawa»

  • Ayyuka hudu na maɓalli
    Lokacin aikawa: 12-02-2022

    Kulle ɗaya mai maɓalli ɗaya na musamman don kare aminci.Makullin an yi shi ta hanyar plating na chrome na jan karfe.Bayan haka, za mu iya cimma ayyuka huɗu: maɓalli don bambanta, maɓalli iri ɗaya, master&alike, master& bambanta.Dangane da buƙatun abokin ciniki, ana iya keɓance babban maɓalli mai mahimmanci.Nau'in farko yana da maɓalli ga d...Kara karantawa»

  • Yadda ake zabar wankin ido
    Lokacin aikawa: 11-25-2022

    Assalamu alaikum, a yau za mu yi magana ne kan abubuwan da ya kamata a kula da su wajen zabar wankin ido.Abu na farko da za a yi magana game da shi shine zaɓin kayan aikin mai kulawa.Ya kamata ku yi la'akari da kayan mai kulawa, saboda yana da alaƙa da amfani da al'ada a cikin ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 11-11-2022

    Dangane da buƙatun kasuwa, muna samar da cikakkiyar tashar wankin ido mai ɗauke da bangon filastik.Sunan bangon bangon Ido Wash Brand WELKEN Model BD-508G Launi Yellow Valve Eye wan bawul an yi shi da 1/2 ″ bawul ɗin ƙwallon Su...Kara karantawa»

  • WELKEN Safety Lockout da wankin ido
    Lokacin aikawa: 11-09-2022

    Barka da zuwa tashar welken, makullin tsaro wani nau'i ne na kulle-kulle.Makullan tsaro galibi ana rarraba su zuwa makullai masu aminci, makullai na lantarki, makullai na bawul, makullin hap da makullai na USB, da sauransu. Yawancin makullin aminci ana haɗa su zuwa wasu makullin tsaro.Koyaya, idan na'urar ta riga ta sake juyawa ...Kara karantawa»

  • Tsaro a farkon
    Lokacin aikawa: 11-03-2022

    A ranar 30 ga Afrilu, 2020, wani fashewa ya faru a wani kamfanin kwal a Nei Monggol, wanda ya yi sanadiyar mutuwar mutane 4 da asarar tattalin arzikin Yuan miliyan 8.437 kai tsaye.A ranar 14 ga watan Satumba na wannan shekarar ne wani hatsarin gubar iskar gas ya afku a wani kamfanin sarrafa najasa da ke lardin Gansu, wanda ya yi sanadin mutuwar mutane 3 da kuma tattalin arzikin kai tsaye...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 10-25-2022

    Aikace-aikacen Wankin Ido ana amfani dashi sosai a dakunan gwaje-gwaje da lokuta da aka fallasa ga acid, alkalis, kwayoyin halitta da sauran abubuwa masu guba da lalata.Yana da ayyuka da yawa kamar wanke ido da wanke fuska.Ana iya amfani da shi azaman samar da ruwa na dakin gwaje-gwaje kuma idan akwai haɗari, shine n ...Kara karantawa»

  • Ilimin Wanke Ido-Shigarwa da Horarwa
    Lokacin aikawa: 09-29-2022

    Wurin Shigarwa Gabaɗaya, ma'aunin ANSI yana buƙatar shigar da kayan aikin gaggawa cikin daƙiƙa 10 tafiya nesa da wurin haɗari (kimanin ƙafa 55).Dole ne a shigar da kayan aiki a daidai matakin da haɗari (watau samun damar kayan aikin bai kamata ya sake ...Kara karantawa»

  • Babban dalilai na faruwar hatsarori na aminci na samarwa
    Lokacin aikawa: 09-22-2022

    1, rashin lafiyar mutane.Misali: sa'a mai gurgujewa, aiki mara hankali, a cikin halin "sani ba zai yuwu ba", hadarin aminci ya faru;rashin sawa ko amfani da kayan kariya na tsaro da wasu dalilai;2, rashin tsaro na abubuwa.Misali: injiniyoyi da...Kara karantawa»

  • Yadda za a hana wasu daga rashin aiki a cikin kula da kayan aiki
    Lokacin aikawa: 09-22-2022

    A cikin 'yan shekarun nan, tare da saurin ci gaban masana'antu, a cikin tsarin samar da kamfanoni, amfani da kayan aiki da kayan aiki ya zama mafi girma.Ba wai kawai yana haɓaka yawan aiki ba kuma yana rage farashin masana'anta, har ma yana maye gurbin mutane a wasu alaƙa ...Kara karantawa»

  • CE takardar shaidar
    Lokacin aikawa: 09-21-2022

    Marst aminci kayan aiki (Tianjin) Co., Ltd ne manufacturer na lockout tagout da ido wanka shawa.Waɗannan samfuran biyu sun sami takaddun CE da ISO.Takaddun shaida ta CE ta iyakance ga ainihin buƙatun aminci waɗanda abin ba ya yin haɗari ga amincin mutane, dabbobi, da kayayyaki, maimakon ...Kara karantawa»

  • Aikin Tsaro
    Lokacin aikawa: 09-09-2022

    Akwai manyan dalilai guda uku na faruwar hatsarurrukan aminci na samarwa: Na farko, halayen rashin aminci na mutane.Misali: sa'a mai gurgujewa, aiki mara hankali, a cikin halin "sani ba zai yuwu ba", hadarin aminci ya faru;sawa mara kyau ko amfani da kariyar tsaro eq...Kara karantawa»

  • Menene fa'idar kullewa da tagout?
    Lokacin aikawa: 09-07-2022

    1 Menene fa'idodin kullewa da tagout?Na farko, rage haɗarin raunin da ya shafi aiki da kuma ceton rayukan ma'aikata.Kusan kashi 10% na duk hadurran masana'antu suna faruwa ne sakamakon gazawar sarrafa tushen wutar lantarki yadda ya kamata.Bayanai sun nuna cewa kusan hatsarurruka 250,000 ne ke da alaka da hakan a kowace y...Kara karantawa»

  • Tsaro
    Lokacin aikawa: 08-31-2022

    Akwai manyan dalilai guda uku na faruwar hatsarurrukan aminci na samarwa: Na farko, halayen rashin aminci na mutane.Misali: sa'a mai gurgujewa, aiki mara hankali, a cikin halin "sani ba zai yuwu ba", hadarin aminci ya faru;sawa mara kyau ko amfani da kariyar tsaro eq...Kara karantawa»

  • Kulle Tagout Don Tsaro
    Lokacin aikawa: 08-12-2022

    A ranar 10 ga Maris, 1906, wata kura ta fashe a ma'adanin kwal na Courrières da ke arewacin Faransa.Fashewar ta kashe mutane 1,099, kashi biyu bisa uku na adadin masu hakar ma'adinai da ke aiki a lokacin, ciki har da yara da dama.Ana dai kallon hatsarin a matsayin bala'i mafi muni a tarihin hakar ma'adanai a tarihin Turai.A watan Fabrairu...Kara karantawa»

  • Ido wash shawa ANSI misali
    Lokacin aikawa: 08-10-2022

    Assalamu alaikum jama,a yau bari muyi magana akan ka'idojin ANSI masu alaka da ruwan wanke ido.Lokacin sarrafa abubuwa masu haɗari a masana'antu, dakunan gwaje-gwaje ko wasu wuraren aiki, akwai abubuwa da yawa da yakamata ayi la'akari dasu don tabbatar da amincin ma'aikata.A matsayin matakin kariya na ƙarshe, shawan gaggawa da kididdigar wanke ido...Kara karantawa»

  • Me yasa shawan gaggawa ko tashoshin wanke ido ke da mahimmanci?
    Lokacin aikawa: 08-05-2022

    Daƙiƙa 10 zuwa 15 na farko bayan fallasa ga wani abu mai haɗari, musamman wani abu mai lalata, yana da mahimmanci.Jinkirta magani, ko da na 'yan dakiku, na iya haifar da mummunan rauni.Shawa na gaggawa da tashoshi na wanke ido suna ba da gurɓataccen wuri a wuri.Suna ba da damar ma'aikata su kwashe ha...Kara karantawa»

  • Kulle/Tagowa
    Lokacin aikawa: 07-26-2022

    An ƙera hanyoyin kullewa/tago don hana hatsarori da raunin da ya faru sakamakon sakin kuzarin da ba a zata ba lokacin da ake gyara ko kiyaye kayan aiki.Dokoki Hukumar Kula da Tsaro da Lafiya ta Ma'aikata (OSHA) tana daidaita kullewa/tagout ta hanyar Sarrafa Makamashi Mai Haɗari ...Kara karantawa»

  • Tsarin odar siyan da Matsala
    Lokacin aikawa: 07-21-2022

    Na yi imani cewa kowa ya fi damuwa game da tsarin bayarwa lokacin siyan samfuran.Bayan tabbatar da niyyar siyan tare da mai siyarwa, mai siyarwar zai ba da PI.Bayan an tabbatar da PI, abokin ciniki zai canja wurin biyan kuɗi.Lokacin da aka tabbatar da biyan kuɗi na farko, mai siyarwar zai...Kara karantawa»